Diễn Đàn Trường THPT Nguyễn Lương Bằng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Trường THPT Nguyễn Lương Bằng

An Thịnh-Văn Yên-Yên Bái

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
dotrangk7a4
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_vote_lcapThông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? Voting_bar2Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_vote_rcap 
BăngTâm
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_vote_lcapThông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? Voting_bar2Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_vote_rcap 
otbot
WilliamBi
NgocVinh
NLB
a_loptruong_ngoanco_
tuanbt88
loptruongK10A1
Ăn mày VIP
Latest topics
» Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby KillerPro Fri Oct 19, 2012 11:56 pm

» hinh ve k8a6
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby binhyb1992 Sun Aug 05, 2012 8:45 am

» :lu: :lu: :lu: :lu:
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Mon May 21, 2012 2:54 pm

» K7A1 nè nhểy zô nhểy zô.kaka
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Wed Apr 11, 2012 10:20 pm

» hỏi tí
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:38 pm

» vjek lam day ae
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:38 pm

» oi joi lau khong vao lai lam kaj ak moi vay
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:37 pm

» chao tat ca moi nguoi dac biet k5a diem danh
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:35 pm

» Bí quyết mua laptop
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby BimBim Tue Mar 06, 2012 11:29 am

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby tuquynh Wed Feb 29, 2012 2:44 pm

» 22222222222222
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Mon Feb 20, 2012 1:26 am

» giup do anh em
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby binhyb1992 Tue Feb 07, 2012 10:30 pm

» ảnh k6 a1
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby KillerPro Mon Jan 30, 2012 1:51 am

» Chém gió hội[ dành cho tất cả các ace thíck chém ]
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby KillerPro Sun Jan 29, 2012 7:05 pm

» K9A2 ơi, giữ liên lạc nha !!? ^^
Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeby KillerPro Sun Jan 29, 2012 7:02 pm

Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
otbot
Lớp 12
Lớp 12
otbot

Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 7:48 pm

hi!
Theo mình nghĩ mục tiêu cơ bản của việc học tập là muốn đỗ vào một trường nào đó. Tuy nhiên, thực tế thì tỉ lệ đỗ đại học trường mình là hok cao. chủ quan mà nói thì nguyên nhân hok pải học sinh trường mình học kém mà là sự lựa chọn trường để thi hok phù hợp. CHính vì vậy, thiết nghĩ nếu có một góc chuyên về thông tin tuyển sinh, thông tin đào tạo của các trường cao đẳng, đại học trong cả nướcữe giúp các em í sẽ tìm được những thông tin về các trường để lựa chọn chứ hok chỉ giới hạn ở cuấn: " những điều cần biết" nữa.
Thanks!
NLB
Admin
NLB

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 9:11 pm

otbot đã viết:
hi!
Theo mình nghĩ mục tiêu cơ bản của việc học tập là muốn đỗ vào một trường nào đó. Tuy nhiên, thực tế thì tỉ lệ đỗ đại học trường mình là hok cao. chủ quan mà nói thì nguyên nhân hok pải học sinh trường mình học kém mà là sự lựa chọn trường để thi hok phù hợp. CHính vì vậy, thiết nghĩ nếu có một góc chuyên về thông tin tuyển sinh, thông tin đào tạo của các trường cao đẳng, đại học trong cả nướcữe giúp các em í sẽ tìm được những thông tin về các trường để lựa chọn chứ hok chỉ giới hạn ở cuấn: " những điều cần biết" nữa.
Thanks!

Ok,sẽ có sớm 1 Box về cái này trên dd.Hi vọng các anh chị đã và đang theo học ở các trường ĐH,CĐ,TH... có thể cho thông tin và giải đáp yêu cầu của mọi người
https://nguyenluongbang.forumvi.net
otbot
Lớp 12
Lớp 12
otbot

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 11:11 pm

NLB đã viết:

Ok,sẽ có sớm 1 Box về cái này trên dd.Hi vọng các anh chị đã và đang theo học ở các trường ĐH,CĐ,TH... có thể cho thông tin và giải đáp yêu cầu của mọi người
híhí e đồng ý cả 2 tay + 2 chân Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? Icon_biggrin mọi ng chắc cũng sẽ nhiệt tình a a
dotrangk7a4
Tốt Nghiếp PT
Tốt Nghiếp PT
dotrangk7a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 5:35 pm

box CĐ ĐH không có bài viế đầu sao mà trả lời được!
otbot
Lớp 12
Lớp 12
otbot

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 6:02 pm

dotrangk7a4 đã viết:
box CĐ ĐH không có bài viế đầu sao mà trả lời được!
ở đó bạn có thể chủ động post những thông tin mà bạn biết được về các trường cao đẳng, đại học, trung cấp hay chính ngôi trường mà bạn đang học để các em học sinh tham khảo. Vì đang thi nên mình cũng chưa thu thập được nhiều thông tin, hi vọng chúng ta có thể giúp được cho các em ấy, dủ chỉ là một chút thui!
tuanbt88
Lớp 11
Lớp 11
tuanbt88

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 12:19 pm

Mem mới của cư dân lương bằng nè.k5g đây.Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? 957222 anh em chiu khó quảng cáo diễn đàn trường mình đi chứ j mà cả diễn đàn có mấy thành viên thế này
http://vn.360plus.yahoo.com/tuanbt88/
otbot
Lớp 12
Lớp 12
otbot

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 7:38 pm

tuanbt88 đã viết:
Mem mới của cư dân lương bằng nè.k5g đây.Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? 957222 anh em chiu khó quảng cáo diễn đàn trường mình đi chứ j mà cả diễn đàn có mấy thành viên thế này
hi bạn!
Diễn đàn mới thành lập, cần 1 quá trình để phát triển, chúng ta cũng đang cố gắng quảng bá. Bạn có cao kiến gì giúp quảng bá diễn đàn thì cứ cho anh em biết nhé.
dotrangk7a4
Tốt Nghiếp PT
Tốt Nghiếp PT
dotrangk7a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeThu Jul 08, 2010 1:03 am

Lối đi nào cho chúng ta?
WilliamBi
Lớp 12
Lớp 12
WilliamBi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitimeThu Jul 08, 2010 8:23 pm

dotrangk7a4 đã viết:
Lối đi nào cho chúng ta?
Theo Bi nghĩ vấn đề này vẫn là một bài toán mà chưa tìm ra lời giải thích đáng .Forum phải có nội dung hấp dẫn ,có đủ (không phải dư thừa) sức để giữ chân member ở lại với diễn đàn.Tiếp đến là quảng bá hình ảnh như thế nào? Cái khó ở đây là người điều hành lại ko có ở địa phương ,để có thể tổ chức ví như những buổi hôị thảo hay họp mặt...Với một mình BQT thì điều này là khó! Có ý kiến cho là phát tờ rơi??? Cũng hay và hiệu quả nếu đúng đối tượng,và tờ bướm đẹp,nội dung sát thực,thể hiện sinh động vì đây là vấn đề chủ yếu là giáo dục nên cũng ko cần màu mè. Cái còn thiếu ở đây có lẽ tính đoàn kết cộng đồng ! Đây là những chính kiến của Bi thui,ai có đề xuất gì thì cứ tham gia để Forum này ngày một phát triển hơn !
http://love.easyvn.com/tydovan_89/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?   Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ? I_icon_minitime

Thông tin về các trường cao đẳng đại học thì sao ạ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trường THPT Nguyễn Lương Bằng - Mái Trường Trên Quê Hương Giàu Truyền Thống Cách Mạng
» TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG TỪ 2-8 THÁNG 10 NĂM 2011
» Lời Tỏ Tình Đáng Yêu-Nhọc Sơn
» Đáng khen nhưng cấn góp ý
» MU Bắc Nam Open 12h 24/09/2011 Hiện đã mở cửa Anpha Test đăng kí chơi ngay thôi