Diễn Đàn Trường THPT Nguyễn Lương Bằng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Trường THPT Nguyễn Lương Bằng

An Thịnh-Văn Yên-Yên Bái

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
dotrangk7a4
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_vote_lcap Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  Voting_bar2 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_vote_rcap 
BăngTâm
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_vote_lcap Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  Voting_bar2 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_vote_rcap 
otbot
WilliamBi
NgocVinh
NLB
a_loptruong_ngoanco_
tuanbt88
loptruongK10A1
Ăn mày VIP
Latest topics
» Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby KillerPro Fri Oct 19, 2012 11:56 pm

» hinh ve k8a6
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby binhyb1992 Sun Aug 05, 2012 8:45 am

» :lu: :lu: :lu: :lu:
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Mon May 21, 2012 2:54 pm

» K7A1 nè nhểy zô nhểy zô.kaka
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Wed Apr 11, 2012 10:20 pm

» hỏi tí
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:38 pm

» vjek lam day ae
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:38 pm

» oi joi lau khong vao lai lam kaj ak moi vay
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:37 pm

» chao tat ca moi nguoi dac biet k5a diem danh
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby BimBim Fri Mar 09, 2012 9:35 pm

» Bí quyết mua laptop
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby BimBim Tue Mar 06, 2012 11:29 am

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby tuquynh Wed Feb 29, 2012 2:44 pm

» 22222222222222
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby dotrangk7a4 Mon Feb 20, 2012 1:26 am

» giup do anh em
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby binhyb1992 Tue Feb 07, 2012 10:30 pm

» ảnh k6 a1
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby KillerPro Mon Jan 30, 2012 1:51 am

» Chém gió hội[ dành cho tất cả các ace thíck chém ]
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby KillerPro Sun Jan 29, 2012 7:05 pm

» K9A2 ơi, giữ liên lạc nha !!? ^^
 Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeby KillerPro Sun Jan 29, 2012 7:02 pm

Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KillerPro
Lớp 10
Lớp 10
KillerPro

Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeMon Jan 30, 2012 1:40 am

Trước đây, có lẽ cũng gần2 năm rồi, tôi cũng là một học trò ngồi trên ghế nhà trường như các bạn bây giờ. Nói chung thì tôi học hành cũng tàm tạm, cũng chẳng khác bất cứ một học sinh bình thường khác là bao. Rồi đến một ngày, vì một số lí do, chủ yếu là chủ quan, tôi phải rời xa mái trường thân yêu, rời xa những ngày tháng êm đềm của tuổi học trò đầy mơ mộng ngày 1-4-2010. Lúc đó, quá ngây thơ, tôi không một chút suy nghĩ, chập chững bước vào đời. Khi đó tôi chỉ nghĩ rằng, cuộc sống thật đơn giản. Tôi kiếm được một công việc ổn định, và tôi lạc quan tin rằng, mọi điều tốt đẹp sẽ đến. Ngày tháng trôi qua, tôi bon chen với cuộc sống, trong khi bè bạn đồng trang lứa cắp sách đến trường. Rồi chúng bạn tốt nghiệp, báo tin thi đỗ đại học, tôi mới chợt nhìn lại mình. Tự thấy xấu hổ với bản thân, gia đình, thầy cô, bạn bè, những người ra sức khuyên can tôi không bỏ học. Và giờ đây, khi mà công việc ngày càng nhiều sức ép, ngay cả Tết Nguyên Đán cũng chẳng được ở bên gia đình, bạn bè, tôi lại thấy thất vọng vô cùng. Bây giờ tôi mới nhận ra rằng, tôi đã sai, rằng não mình thật phẳng, và rồi tôi ước cho thời gian quay ngược trở lại, nhưng điều đó là không thể. Tất cả đã chỉ còn là quá khứ, một quá khứ đầy tội lỗi. Khi tôi tâm sự, bạn bè, đồng nghiệp.v.v. đều khuyên tôi làm lại từ đầu, rằng con trai không bao giờ gục ngã. Nhưng với tôi, tất cả dường như quá xa vời. gánh nặng tâm lí luôn đè lên vai tôi, mọi chuyện dường như là không thể. Tôi chỉ biết dằn vặt lương tâm mình, mặc dù, tôi rất muốn, nhưng chuyện đó thật sự nằm ngoài khả năng của tôi. Lòng tôi rối bời, khi mà một nửa thì quyết tâm, một nửa thì e dè, lo ngại. Thật sự thì tôi cũng chưa biết phải làm như thế nào, bắt đầu ra sao nữa. vì thế nên tôi viết bài này, hi vọng có ai đó đã từng lâm vào hòan cảnh như tôi, hoặc ít nhất là hiểu được tâm trạng của tôi, sẽ đứng từ một góc độ khác, cho tôi một lời khuyên!
NgocVinh
Lớp 12
Lớp 12
NgocVinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeFri Feb 17, 2012 12:50 pm

Thế giờ còn bộp chộp nữa không !
Đi học là cách tốt nhất
dotrangk7a4
Tốt Nghiếp PT
Tốt Nghiếp PT
dotrangk7a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeMon Feb 20, 2012 1:25 am

làm lại cũng đâu có khó em anh biết có người cố gắng tận 3 năm thi tốt nghiệp chỉ để mình có bằng c3!!![i]
KillerPro
Lớp 10
Lớp 10
KillerPro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 8:18 am

Con đường phía trước quá gian nan..
KillerPro
Lớp 10
Lớp 10
KillerPro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitimeFri Oct 19, 2012 11:56 pm

__+__
)__ll___)
)___ll____)
)____ll_____)
,__,_l;;;;l=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ-*'/
\_/__ứơc__mơ__hoa__,/

____20-10__________
(¯`v´¯)_vui ve_____
_•.¸.•´_____hanh___
¸.•... ´¸.•´¨) ¸.•*¨)___
(¸.•´ (¸.•´ .•´ ¸¸.•¨¯`•_
.*.
☆ .*.*.*.☆
. *.HAPPY.*.
.*. Phu nu Viet.*.
.*.2011.*.
.*.Vui Ve .*.
. *.HANH PHUC.*.
*.*.*.*.*
Chúc Chị iêm Một Ngày Vui Vẻ Và Hạnh Phúc

| | ||||||||||||||||||||||||||||||I||||\___
|- xe chở quà 20-10 ||| '|"; \,___.
|_..._...______===|=||_|__|...,]
"(@)'(@)""""(@ )(@) === (@)>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??     Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??  I_icon_minitime

Nếu một ngày nào đó,bạn rơi vào hòan cảnh giống như tôi bạn sẽ làm gì??
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hình Ảnh Ngày 20-11 & Ngày Thành Lập Websise Trường
» Kí ức về những ngày mưa!
» ____Tháng Ngày Buồn___
» ''NGAY TANG YEN BAI"
» sim ngay sinh day 15 08 91